Bisa ga sakamakon binciken da aka yi a duniya kwanan nan, fiye da rabin Gen Z (an haife shi daga 1997 zuwa 2012) da fiye da kashi ɗaya bisa uku na millennials (an haife shi daga 1980 zuwa 1996) suna maraba da biyan kuɗi na cryptocurrency.

DeVere Group ne ya gudanar da binciken, babban mai ba da shawara kan harkokin kuɗi, sarrafa kadara, da ƙungiyar fintech.Ya binciki fiye da abokan ciniki 750 'yan kasa da shekaru 42 ta amfani da manhajar wayar hannu ta deVere Crypto kuma ta tattara bayanai daga Burtaniya, Turai, Arewacin Amurka, Asiya, Afirka, Australia, da Ostiraliya.Latin Amurka.Masu shirya bincike suna hasashen cewa saboda waɗannan ƙididdiga guda biyu ƴan asalin dijital ne waɗanda suka girma a ƙarƙashin fasahar zamani da cryptocurrencies, sun fi son ɗaukar waɗannan sabbin abubuwa azaman makomar kuɗi.

Daga lokacin bazara na 2019 zuwa faɗuwar 2020, adadin masu shekaru 18 zuwa 34 waɗanda suka ce suna da "sosai" ko "da ɗan" mai yiwuwa su sayi bitcoin a cikin shekaru 5 masu zuwa ya karu da 13%.

104

#BTC# #LTC&DOGE#


Lokacin aikawa: Nuwamba-12-2021